shafi_banner

Kayayyaki

Non Gmo Kabewa Foda Don Gasa Ko Abinci

Takaitaccen Bayani:

Abincin ɗan adam, abincin dabbobi


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Yadda ake yin kabewa foda (gari)?

Ya kamata a san kabewa a matsayin babban abinci.Cike da Vitamin A, fiber, antioxidants da yalwar hadaddun bitamin B, gwarzon lambun gida ne.
Yana da amfani ga girke-girke da yawa, daga zaki zuwa mai daɗi.Sauƙin dafa abinci tare da, kuma mai daɗi don jin daɗi, kabewa babban aikin dafa abinci ne.

Mun ba da haɗin kai tare da gonar dogon lokaci. Kuma samun mafi kyaun kabewa daga gona, yana da 100% Ba GMO ba, da vegan.

Da farko, muna samun sabon kabewa daga gona, wanke shi.
Na biyu, a yi kabewa rabin, sa'an nan kuma fitar da tsaba.
Bayan haka, a wanke 'ya'yan itacen kabewa da yanke yanki.
Na gaba, yin burodin yanki a kan takardar dehydrator 6-8 hours akan digiri 125.
Sannan a nika busasshen yanki a cikin foda.

Foda ɗin kabewar mu ba GMO ba abu ne mai mahimmanci kuma mai gina jiki wanda ya dace don yin burodi ko ƙarawa ga abincin dabbobin ku.An yi shi daga kabewa da aka zaɓa a hankali, wannan foda yana riƙe da duk kyawawan dabi'u da ɗanɗano, yana mai da shi ƙari mai fa'ida ga abincin ku ko abincin abokin ku na furry.

Idan ya zo ga amfani da ɗan adam, foda ɗin mu na kabewa yana da fa'idodi da yawa a cikin yin burodi.Ana iya amfani da shi don haɓaka ɗanɗano da abinci mai gina jiki na kayan gasa iri-iri, gami da burodi, muffins, biredi, kukis, da ƙari.Tare da wadataccen ɗanɗanon kabewa, yana ƙara murɗawa mai daɗi, yana sa abincin da kuke gasa ya fi daɗi.Bugu da ƙari, yana da mafi koshin lafiya madadin kayan zaki na gargajiya, saboda a zahiri yana da ƙarancin sukari kuma yana cike da mahimman bitamin da ma'adanai.

Ga masu mallakar dabbobi, foda na kabewa shine kyakkyawan zaɓi don ƙara abincin dabbobin ku.An san shi don tallafawa lafiyar narkewa da samar da abubuwan gina jiki masu mahimmanci don ingantaccen abinci mai gina jiki na dabbobi.Sau da yawa likitocin dabbobi suna ba da shawarar kabewa don haɓaka motsin hanji na yau da kullun da kuma rage rashin jin daɗi na narkewa a lokaci-lokaci a cikin karnuka da kuliyoyi.Ta hanyar haɗa foda na kabewa a cikin abincin su, za ku iya taimakawa wajen kula da lafiyar jikin su, inganta gashin gashi, da kuma tallafawa lafiyar su gaba ɗaya.

Mara-Gmo-Kabewa-Foda-Don-Toya-Ko-Abinci-7
Mara-Gmo-Kabewa-Foda-Don-Toya-Ko-Abincin-Kayan Dabbobi5
Non-Gmo-Kabewa-Foda-Don-Toya-Ko-Abinci-Kayan Dabbobi1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Tambaya don Lissafin farashi

    Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.
    tambaya yanzu