Don haka, wanda aka fi sani da oneuthero, ganye ne wanda aka ɗauka yana da kayan daidaitawa, ma'ana ana tunanin shi don taimaka wa jikin da ya dace da damuwa.
Anan akwai wasu amfani da amfani na cirewar Ginseng (
Yana sauƙaƙa damuwa da gajiya: ana amfani da cirtarwar Ginseng don taimakawa rage damuwa da kuma jefa wajistar. An yi imani da su da karfafa glandar adrenal don samar da cortisol, an shigar da wani hormone da ke cikin amsar damuwa.
Kusa da ƙarfin haɓaka: Saboda abubuwan da suka dace da kayan aikinsu, ana tunanin cirewar Siberian Ginseng don haɓaka aikin jiki da tunanin mutum. Yana iya taimakawa wajen haɓaka matakan makamashi, ƙara ƙarfin hali, kuma rage ji na ci.
Tuntarfin jikin naji: Ana tunanin cirken Siberian Ginseng yana da kayan aikin rigakafi. Yana iya taimakawa ƙarfafa tsarin rigakafi da tallafawa gaba ɗaya na rigakafi, wanda na iya taimakawa hana ko rage ƙarfin cututtukan ciki da cututtuka.
Ayyuka na hankali da lafiyar kwakwalwa: Wasu nazarin sun nuna cewa 'yan Siberian Ginseng na iya inganta hankali aiki, ƙwaƙwalwa, da kuma lafiyar kwakwalwa. Hakanan yana iya samun sakamako-daidaita tasirin yanayi kuma yana ba da gudummawa ga ingantaccen sarrafa damuwa.
Aikin Anoxxidant: Aikin Anoxxidant: Cire na Siberian ya ƙunshi mahadi tare da kaddarorin antioxidant, kamar EleutheroSoside da Flavonoids. Wadannan antioxidants na iya taimakawa kare sel daga lalacewar lalacewa ta hanyar tsattsauran ra'ayi mai cutarwa.
Taimako na kiwon lafiya na jima'i: wasu amfani na gargajiya na Siberian Cirtar sun hada da inganta aikin jima'i da haihuwa. Koyaya, binciken kimiyya game da tasirin sa a wannan batun yana da iyaka, kuma ana buƙatar ƙarin bincike don ƙaddamar da waɗannan fa'idodin.
Wasikun jiki: Cire na Siberiya ya shahara tare da 'yan wasa da masu sha'awar wasannin motsa jiki don damar yin amfani da ta zahiri. Ana tunanin inganta amfani da oxygen, ƙarfin tsoka, da aikin motsa jiki gaba ɗaya.
Yana da mahimmanci a lura cewa yayin da aka ɗauki cirewa na Siberian a duk lokacin da aka ɗauka a allurai da suka dace, yana iya yin ma'amala da wasu magunguna ko cutar da mutane masu lahani. Kafin fara kowane sabon kari ko magani na ganye, koyaushe ana bada shawara a nemi shawarar gwani.
Ajiya
Adana a cikin kwantena da aka rufe a wuri mai sanyi & bushe. Kare daga haske, danshi da kwaro infestation
Rayuwar shiryayye
Shekaru 2 lokacin da aka adana shi da kyau